

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 9 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBU 2.5/ 9-STF |
| Contact Material | Tin |
690367182072
10150097-3200RLF
SEAF-40-01-L-06-2-RA-GP-TR
FLE-103-01-G-DV-A-TR
SQT-125-03-L-D
FX8C-60S-SV5(91)
61082-101402LF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00