

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/14-STF |
| Contact Material | Tin |
ESQ-123-14-G-D
ESQ-136-14-G-D
SSM-107-L-DV-BE-K-TR
A3C-50DA-2DSC(71)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00