

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/14-STF |
| Contact Material | Tin |
1MM-R-D08-VS-00-F-TRP
SSW-124-01-T-S
DF40C-80DS-0.4V(58)
ESQ-126-33-G-D
CLP-102-02-L-D
62101421821
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00