

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/14-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
DF19G-30P-1H(52)
ESW-108-44-G-D
SFM-110-01-S-D-A
ESQ-117-12-G-D
SFM-135-02-L-D-A-K-TR
FLHT3P008A0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00