

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 17 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/17-ST-5.08 |
| Contact Material | Tin |
SL-130-T-10
A3-16DA-2SV(71)
CES-120-01-T-D
803-87-016-10-012101
SFM-120-01-S-D-LC
FLHP3C008A0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00