

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 15 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/15-STF |
| Contact Material | Tin |
SSW-110-23-F-D
SSW-110-02-T-D-RA
ESQ-108-12-L-S
QSH-030-01-L-D-A-K
SEAF-20-05.0-L-04-2-A-K-TR
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00