

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBU 2.5/10-STF |
| Contact Material | Tin |
BL1-036-G-700-01
61301225721
HIF3FB-40DA-2.54DSA(71)
SSM-106-L-SV
M22-7141242
SSW-114-02-G-S
61001421821
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00