

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 16 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/16-STF |
| Contact Material | Tin |
BTE-020-01-F-D-A-TR
SSW-125-21-F-D
89898-308LF
FLHP6C008C0
ERF5-050-05.0-L-DV-TR
62302821021
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00