

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/19-ST |
| Contact Material | Tin |
ERF8-025-05.0-S-DV-K-TR
FLHS3P008C0
62002011821
SMS-105-01-G-S
SFM-120-01-S-D-LC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00