

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 20 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/20-ST |
| Contact Material | Tin |
M80-5111042
SL-116-G-19
803-87-022-10-001101
91601-316LF
FLHS6P008C0
62201421821
QSH-060-01-L-D-A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00