

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 18 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/18-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
ERF8-010-05.0-S-DV-L-TR
G40H2132222HR
621016242921
154805 / 154805-E
SS5-80-3.00-L-D-K-TR
SSW-115-22-G-D-VS-K-TR
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00