

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 21 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/21-ST-5.08 |
| Contact Material | Tin |
SSW-136-01-G-D
SIB-132-S047-95
SSM-108-L-SV-K-TR
MMS-104-02-F-DV-K-TR
FX23L-40S-0.5SV
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00