

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 21 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/21-ST |
| Contact Material | Tin |
CLM-112-02-L-D
M300-FV1034500
SEAF-20-05.0-S-10-2-A-K-TR-1
61082-043402LF
ESQ-110-14-G-S
61302221821
IPS1-105-01-S-D-RA
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00