

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 21 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/21-ST |
| Contact Material | Tin |
SSW-140-01-T-D
SSW-126-01-G-S
62004421821
ESQ-106-14-G-D
10214-6212PL
IPBS-102-01-T-S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00