

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 21 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/21-ST-5.08 |
| Contact Material | Tin |
QSH-040-01-L-D-DP-A
154720 / 154720-E
CLE-108-01-G-DV-A
TST02RB02T / 192991-0214
SSW-120-01-S-S
ERF8-020-01-L-D-EM2-TR
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00