

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 22 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/22-ST-5.08 |
| Contact Material | Tin |
803-87-022-20-001101
SSM-104-S-DV-P-TR
SSW-108-03-T-S
CLM-108-02-F-D
A3A-16DA-2SV(71)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00