

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 22 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/22-ST |
| Contact Material | Tin |
SFM-130-01-S-D
SSQ-120-01-L-D
HLE-120-02-F-DV-BE-A
FLHM4C008A0
SSM-105-L-DV-A-P-TR
SFM-125-02-L-DH-TR
FLHP2P008A0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00