

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 22 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/22-ST |
| Contact Material | Tin |
M22-7140642
CLP-105-02-F-D-TR
M80-4813405
TX24-50R-6ST-H1E
FLHR3C008A0
ESQ-102-14-G-S
G88MP141028CREU
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00