

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 20 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/20-STF |
| Contact Material | Tin |
M80-4604242
M22-7140642
BSE-020-01-L-D-A-TR
SSW-115-01-G-S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00