

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 23 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/23-ST-5.08 |
| Contact Material | Tin |
FLHM2C008A0
216700-0509
FLHT3P008C0
UMPT-02-01.5-G-VT-SM-WT
2-2314822-0
M80-5402005
76342-308LF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00