

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender | Male |
| Number of Fuses | None |
| Switch Type | None |
| Current Rating | 6A |
| Voltage Rating | 250 V ac |
| Mounting Type | Snap-In |
| IEC Connector Type | C14 |
| Width | 48.6mm |
| Depth | 54.5mm |
| Height | 24.6mm |
FN9222EU-6-06
B84771A0003L000
DD11.0121.1110
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00