

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
SCE2-ZN-76A07-10ASN-002
KPT02E14-19P
932841100 CM 06 EA 14S-5 S
UT071823SH6
D38999/24FB98PN
D38999/24ZF32SN
N/MS3106B14S-2P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00