

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
85106RC106S50
62GB-50T14-05SN
PT02E-10-6S(072)(072)
D38999/24FE35SN
N/MS3102A16-10P
62GB-16F16-26PN
62GB-16F08-04SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00