

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 32 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
TV06RW1198P
62GB-56T12-08PN
MS3106A-20-27S
97B-3106A24-2P-HD
62GB-16J10-06PN
MS3476L10-6S-LC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00