

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
N/MS3106B20-4S
D38999/24ZE6PN
MS3102E18-4P
PT06E-8-4P(SR)(072)
VG95234M-20A9SN
D38999/26FB2SN
62GB-56T08-98SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00