

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Shell Size | 12 |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/24FA98SN
PT02A-14-19S
8LT7C09Z98PN
D38999/26MJ35PN
D38999/26WE26SN
D38999/20FA35SN
TV07ZN-13-35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00