

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
MS3106A20-27SY
KPT02E16-26P
62GB-16F14-19SN
PT06E-18-32S(SR)(072)
62LC-12E14-12SN(771)
D38999/24FB35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00