

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 2 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T12-10PN(416)
VG95234D-10SL-3SN
M83723/72W2041N
MS3102E18-10S
D38999/24ZE35SN
85106JC1412S50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00