

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
85136RG106S50
UT0W71626SH6
85102E84P50
MS3102E22-14P
D38999/24FA98SN
85102E1832P50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00