

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
KPT06F18-32P
97B-3106A16S-1S-HD
2M80500307NF910SA
62GB-56TG10-06PN
KPT06F10-6S
62GB-56T12-03PN
85106J1210SW50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00