

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 32 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
MS3475W12-3S
97B-3106A18-1S-HD
D38999/24FA35PN
UT001412SH6
62GB-16F12-03SN
2M80500302NF1226PA
62GB-16J10-02PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00