

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/24FB98SN
SCE2-B-06K07-10ASN
85102E1419P5044
D38999/20WC98SN
62GB-16J10-06SN
SCE2-ZN-L1K07-10APN
TV07RW-13-35PN(W52)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00