

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26FC35SN
62GB-12E10-07SN
TV06RW-11-98PA(W52)
62GB-51T08-04SN
PT06E-14-19S(SR)
N/MS3108B24-11S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00