

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
PT01E-12-3S(SR)(072)
D38999/26ZF35PN
PT06A-8-3S(SR)
N/MS3102A20-27S
62LC-12E14-12PN(771)
D38999/20FC98PN
85106EC1419P50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00